-
Yaya Nauyin Bargo Ya Kamata Ya Zama Ga Yaro?
Idan ka ga yaronka yana fama da matsalolin barci da damuwa mai tsanani, abu ne na halitta ka nemi magani mai kyau da inganci don taimaka masa ya samu sauƙi. Hutu muhimmin ɓangare ne na rayuwar ɗanka, kuma idan ba ya samun isasshen lokaci, dukkan iyalin za su yi...Kara karantawa -
Amfani 5 na Barguna Masu Nauyi ga Tsofaffi
Kayayyaki kaɗan ne suka sami sha'awa da kuma yabo kamar bargon mai nauyi a cikin 'yan shekarun nan. Godiya ga ƙirarsa ta musamman, wacce ake kyautata zaton tana cika jikin mai amfani da sinadarai masu daɗi kamar serotonin da dopamine, wannan bargon mai nauyi yana zama wani ɓangare na...Kara karantawa -
Yadda Ake Wanke Bargo Mai Nauyi Da Beads Na Gilashi
Dangane da abubuwan da ke taimakawa barci na halitta, kaɗan ne suka shahara kamar bargon da aka fi so. Waɗannan barguna masu daɗi sun sami tarin mabiya masu himma tare da ɗabi'arsu ta rage damuwa da haɓaka barci mai zurfi. Idan kun riga kun zama sabon tuba, kun san cewa, a ƙarshe, akwai...Kara karantawa -
Za Ka Iya Barci Da Bargon Nauyi?
A nan KUANGS, muna yin kayayyaki masu nauyi da dama da nufin taimaka muku shakatawa da jikinku da hankalinku — daga mafi kyawun bargonmu mai nauyi zuwa naɗaɗɗen kafadarmu mai daraja da kuma abin ɗagawa. Ɗaya daga cikin tambayoyin da muke yawan yi shine, "Za ku iya barci da abin ɗagawa mai nauyi...Kara karantawa -
Bargon Nauyi da Comforter: Menene Bambancin?
Menene bambanci tsakanin bargo mai nauyi da na'urar sanyaya daki? Idan kana yin wannan tambayar, akwai yiwuwar ka ɗauki barcinka da muhimmanci — kamar yadda ya kamata! Bincike ya nuna cewa rashin isasshen barci na iya haifar da matsaloli da dama na lafiya, ciki har da ciwon suga, ciwon ido, da...Kara karantawa -
Me yasa bargon hoodie ya shahara a cikin 'yan lokutan nan
Hoodies ɗin bargo manyan hoodies ne waɗanda ba su da matsala idan aka haɗa su domin za ku iya lulluɓe su a lokutan hunturu lokacin da sanyi yake sanyi. Waɗannan hoodies ɗin kuma suna zuwa da hular rufewa wadda ke sa kunnuwanku da kai su yi dumi da daɗi musamman lokacin da kuke waje. Bargon yana da...Kara karantawa -
Me yasa Tapestries suka zama Shahararren zaɓin kayan ado na gida
Tsawon shekaru aru-aru mutane suna amfani da kayan ado da yadi don ƙawata gidajensu kuma a yau wannan salon yana ci gaba. Kayan ado na bango suna ɗaya daga cikin fasahar zane-zane mafi inganci waɗanda aka yi bisa ga yadi kuma sun fito ne daga al'adu daban-daban, wanda ke ba su bambancin ra'ayi wanda galibi ke...Kara karantawa -
Shin barguna na lantarki suna da aminci?
Shin barguna na lantarki suna da aminci? Barguna na lantarki da kushin dumama suna ba da kwanciyar hankali a ranakun sanyi da kuma a lokacin hunturu. Duk da haka, suna iya zama haɗarin gobara idan ba a yi amfani da su yadda ya kamata ba. Kafin ka haɗa bargon lantarki mai daɗi, kushin katifa mai zafi ko ma dabbar gida...Kara karantawa -
Wane Bargo Mai Nauyi Ya Kamata In Samu?
Wane Bargo Mai Nauyi Ya Kamata In Zama? Baya ga nauyin, girman wani muhimmin abu ne da za a yi la'akari da shi wajen zabar bargo mai nauyi. Girman da ake da su ya dogara da alamar. Wasu samfuran suna ba da girma dabam dabam da girman katifa na yau da kullun, yayin da wasu kuma suna amfani da ...Kara karantawa -
Yadda Ya Kamata Bargon Mai Nauyi Ya Kasance Mai Nauyi
Barguna masu nauyi suna ƙara shahara a tsakanin masu barci da ke fama da rashin barci ko damuwa da dare. Domin yin tasiri, bargo mai nauyi yana buƙatar samar da isasshen matsin lamba don samun nutsuwa, ba tare da samar da matsin lamba mai yawa ba har mai amfani ya ji kamar an makale ko kuma ba shi da daɗi. Za mu bincika manyan...Kara karantawa -
Gidan jarirai - Menene fa'idodinsa? Me yasa yake da nasara haka?
MENENE GIDAJEN JARIRI? Gidan jarirai samfuri ne da jarirai ke kwana, ana iya amfani da shi tunda an haifi jaririn har zuwa shekara ɗaya da rabi. Gidan jarirai ya ƙunshi gado mai daɗi da silinda mai laushi mai kariya wanda ke tabbatar da cewa jaririn ba zai iya juyawa daga ciki ba kuma yana...Kara karantawa -
Amfanin Bargon Mai Nauyi
Daga jefar da komawa ga mummunan mafarki da kuma tunani mai cike da rudani, akwai abubuwa da yawa da zasu iya hana barcin dare cikakke - musamman lokacin da damuwarka da damuwarka suka yi yawa. Wani lokaci, komai gajiyar da za mu iya yi, jikinmu da tunaninmu suna iya...Kara karantawa
