samfurin_banner

Kayayyaki

Bargo Mai Nauyi — Kayan da aka tabbatar da ingancin Oeko-Tex na bamboo 100% tare da Beads na Gilashi Masu Kyau (Shuɗin Toka, 48”x72” 15lbs), Ya dace da mutum ɗaya

Takaitaccen Bayani:

Bargon asali mai nauyi yana ba da hanya ta halitta don taimakawa wajen kwantar da hankalin jikinka don samun kwanciyar hankali na dare; babban bargon jin daɗi ga manya da yara don taimakawa wajen rage damuwa da samar da kwanciyar hankali


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

1 (4)

MAFI GIRMA MASANA'ANTU

Ƙananan ɗakuna 4.7"x4.7" don rarrabawa daidai gwargwado + Tsarin ƙarin layuka biyu da hanyar dinkin beads masu girma uku don zubar beads 0 + Mafi kyawun dinki (2.5-3mm dinki ɗaya) don hana canzawar nauyi daga ɗaki ɗaya zuwa wani + kayan aiki masu inganci. Duk waɗannan sun yi bargo mai inganci mafi kyau.

SANYA DA SILKY-LAUSHIN YADIN BAMBOO

1 (5)

Ba kamar sauran kayan da ke da arha ba, bargon mu na YNM mai nauyin bamboo an yi shi ne da yadin fuska na bamboo viscose 100% da kuma beads na gilashi masu tsada. Da zarar ka taɓa shi, za ka iya jin bambanci. Ita ce bargon da ya fi laushi a duniya kuma tana da sanyi sosai kuma tana da laushi mai laushi, don haka kamar barci ne a cikin wurin waha na ruwan sanyi (ba wai sun jike ba, amma maimakon haka tana tunatar da kai jin daɗin siliki da sanyi na ruwa a jikinka)


  • Na baya:
  • Na gaba: