
| Sunan Samfuri | Jiyya ga Autism Plush Dabbobin Jijiyoyin Jijiyoyi ga Jarirai |
| Yadi a Waje | Chenille/Minky/Fleece/Auduga |
| Ciko Ciki | Kwalayen gilashi marasa guba 100% a cikin yanayin kasuwanci na homo na halitta |
| Zane | Launi mai ƙarfi da aka buga/An keɓance |
| Launi | Launi na Musamman |
| Alamar | Karɓi tambarin da aka keɓance |
| Marufi | Jakar PE / Jakar hannu ta PVC / Jakar da akwatin musamman |
| Samfuri | Kwanaki 2-5 na aiki; za a dawo da cajin bayan sanya oda |
Yadi a Waje
Ana amfani da guda 4 akai-akai, kuma ana iya yin su musamman bayan buƙatunku.
Minki.Nauyin da aka saba: gram 200. Za mu iya samar da gefe ɗaya da minky, kuma gefe ɗaya yana da santsi. Hakanan yana iya samar da ɓangarorin biyu na minky.
Chenille.Nauyin gama gari: gram 300. Fuskar tana da dogayen villi, kuma villi ɗin ba su da tsari sosai, wanda hakan ke sa tsarin villous ɗin ya zama kamar fure.
Auduga.Nauyin da aka saba: 110gsm/120gsm/160gsm. Launi sama da 500 don ku zaɓa, za mu iya samar muku da launi iri ɗaya na ciki.
Flannal.Nauyin gama gari: 280gsm. Villi mai yadi biyu, mai laushi, flannals sun fi minky da chenille masu hana ruwa shiga.
Ciko Ciki
Kwalayen gilashi marasa guba 100% a cikin yanayin kasuwanci na homo na halitta