labarai_banner

labarai

172840-riba

Toronto – Kasuwar sayar da kaya ta Kanada ta kwata na huɗu na shekarar da ta ƙare a ranar 31 ga Disamba, 2021, ta haura zuwa dala miliyan C271.2, ƙaruwar kashi 9% daga tallace-tallacen C$248.9 miliyan a cikin kwata ɗaya na 2020.

Kamfanin sayar da kayayyaki mai shaguna 286 ya sami ribar dala miliyan C26.4 a kwata, wanda ya ragu da kashi 0.5% idan aka kwatanta da dala miliyan C26.6 a kwata na huɗu na shekarar da ta gabata. A cikin kwata, kamfanin ya ce tallace-tallacen shagunansa sun karu da kashi 3.2% daga kwata ɗaya na shekarar 2020, kuma tallace-tallacen kasuwancin e-commerce sun kai kashi 210.9% na tallace-tallacen kwata.

A cikin shekarar da ta gabata, Sleep Country Canada ta samu ribar da ta kai dala miliyan 88.6, wanda hakan ya nuna karuwar kashi 40% daga dala miliyan 63.3 a shekarar da ta gabata. Kamfanin ya bayar da rahoton cewa an sayar da ribar dala miliyan 920.2 a shekarar kudi ta 2021, wanda ya kai kashi 21.4% daga dala miliyan 757.7 a shekarar 2020.

"Mun bayar da kyakkyawan aiki a kwata na huɗu, tare da karuwar kudaden shiga na shekaru biyu da kashi 45.4% wanda ya haifar da karuwar bukatar masu amfani da kayayyaki a cikin samfuranmu da hanyoyinmu," in ji Stewart Schaefer, Shugaba kuma shugaban kamfanin. "Mun ci gaba da gina yanayin baccinmu, mun fadada jerin samfuranmu da dandamalin e-commerce tare da sayen Hush da saka hannun jari a Sleepout, kuma mun haɓaka sawun dillalanmu tare da shagunanmu na Express na musamman a Walmart Supercentres.

"Duk da sake bullar cutar COVID-19 daga baya a cikin kwata da kuma ƙalubalen sarkar samar da kayayyaki da ke tattare da annobar, jarin da muka zuba a rarrabawa, kaya, dijital da ƙwarewar abokan ciniki, tare da kyakkyawan aiki daga ƙungiyarmu mafi kyau, ya ba mu damar isar da kayayyaki ga abokan cinikinmu duk inda suka zaɓi siyayya."

A cikin shekarar, Sleep Country Canada ta haɗu da Walmart Canada don buɗe ƙarin shagunan Sleep Country/Dormez-vous Express a shagunan Walmart da ke Ontario da Quebec. Kamfanin ya kuma haɗu da Well.ca, wani dillalin dijital na kiwon lafiya da walwala, don taimakawa wajen haɓaka fa'idodin barci mai kyau.

barci-ƙasar-fintabs

Ni Sheila Long O'Mara, babban edita a Furniture Today. A tsawon shekaru 25 da na yi ina aiki a masana'antar kayan daki na gida, na kasance edita a wasu wallafe-wallafen masana'antu kuma na yi ɗan lokaci a wata hukumar hulɗa da jama'a inda na yi aiki da wasu manyan kamfanonin kayan kwanciya na masana'antar. Na sake komawa Furniture Today a watan Disamba na 2020 tare da mai da hankali kan kayan kwanciya da kayan barci. Yana da kyau a gare ni, domin ni marubuciya ce kuma edita a Furniture Today daga 1994 zuwa 2002. Ina farin cikin dawowa kuma ina fatan ba da muhimman labarai da suka shafi dillalan kayan gado da masana'antun.


Lokacin Saƙo: Maris-21-2022