
| Sunan samfurin | Safa na Yara Masu Jin Daɗi da Lafiya da Nishaɗi Don Autism | |||
| Yadi | Kashi 95% na auduga da kashi 5% na spandex/85% na polyester da kashi 15% na spandex/80% nailan da kashi 20% na spandex | |||
| Girman | Ƙarami, Matsakaici, Babba, Girman da aka saba | |||
| Launi | Launi mai ƙarfi ko na musamman | |||
| Zane | Tsarin musamman yana samuwa | |||
| OEM | Akwai | |||
| shiryawa | Jakar PE/PVC; takarda da aka buga ta musamman; akwati da jakunkuna da aka yi ta musamman | |||
| Lokacin gabatarwa | Kwanakin kasuwanci 15-20 | |||
| fa'ida | Yana kwantar da jijiyoyin jiki kuma yana taimakawa wajen rage damuwa | |||
MENENE BURAN JIKI MAI JINI?
Fiye da mutane miliyan 40 da ke fama da damuwa ta dogon lokaci ko kuma suna da matsalar kwantar da hankali, ba wai kawai don ADHD da Autism ba ne, har ma zai iya ƙarfafa motsin kirkire-kirkire ga yaranku don inganta daidaito, ƙwarewar motsa jiki da kuma kula da matsayi mai kyau/matsayi ta hanyar ba da damar tsari a cikin tsarin ji da kuma samar da shigarwar Deep Pressure.
TA YAYA BUSHIN JIKI MAI JINI YAKE TAIMAKA?
Na'urorin ɗaukar gado masu jijiyoyi suna aiki ta hanyar samar wa jiki da matsin lamba mai zurfi wanda ke ba da sakamako mai kwantar da hankali ta hanyar ƙara samar da endorphins da serotonin. Endorphins da serotonin sune sinadarai na halitta da jikinmu ke samarwa waɗanda ke ba mu jin daɗin farin ciki, tsaro, da annashuwa.
WANENE MAI AMFANI DA SHI?
Ga ƙungiyar da ke fama da rashin iya sarrafa kansu ko kuma matsalolin barci sakamakon Autism, Ciwon ƙafafu marasa hutawa, rashin barci, damuwa gabaɗaya, ko damuwa da ta shafi lokacin kwanciya barci, ɗaukar yara, ko rabuwa, ADD/ADHD, katsewar barci, ko kuma kawai suna buƙatar jin daɗin sarari don daidaita kansu. Jakar jiki mai ji na iya zama abin da jikin ke sha'awa.
Kayan da ke numfashi, mai shimfiɗawa, yana haɓaka natsuwa da annashuwa.
Yadi mai inganci, rufewa mai wayo, ana samunsa a ƙananan girma matsakaici da manyan, ana samunsa a launuka da yawa.