
Idan karenka yana da gogewa akai-akai, to muna ba da shawarar wannan gadon kare. An yi masa zane mai laushi da kayan da za a iya sake amfani da su kuma masu ɗorewa, da kuma yadi mai kama da na lilin mai launin ruwan kasa, wanda ke dawo da karenka ga yanayi, kuma ya fi saurin "ja" ƙaiƙayi fiye da auduga ko velvet.
Murfin waje na lilin na jabu ba zai yi tabo ba, ya manne a gashin gashi/gashi ko kuma ya jike ruwa (fitsari, amai, da bushewa) - Layin kwance mai laushi (44 "x32 "x4") yana da faɗi don abokinka ya miƙe ya rungume shi cikin kwanciyar hankali - Tushen kumfa mai kauri inci 4 da abin da ke cikin hannu suna da ƙarfi sosai kuma suna jin kamar babban kujera.
Duk girmansu yana da kauri inci 4, cikewar mai laushi sosai yana rage radadin gaɓoɓi da tsoka. Yadin Oxford mai ɗorewa, mai jurewa ƙashi yana sa gadon kare ya yi ƙarfi kuma ya jure cizo, kuma yana hana ruwa shiga.
Gadon kare da aka yi masa na'urar ɗaukar kaya mai ɗaukuwa, ba wai kawai ya dace da zama a ɗaki ɗaya ba, har ma a matsayin gado na lokaci-lokaci a ɗakuna daban-daban na gidan, don haka ba sai ka ja gadajen kare daga ɗaki ɗaya zuwa ɗaki ba. Haka kuma suna da kyau ga mota da kuma katifa ga akwatin kare. Ana iya kai gadon kare mai taunawa duk inda kai da abokin tarayyarka kuka je!
Ba kwa buƙatar damuwa game da tsaftacewa idan akwai haɗari. Murfin mai laushi da ɗorewa mai zip 100% na polyester yana da sauƙin tsaftacewa kuma yana da ƙasa mara zamewa tare da zik mai ɗorewa, wanda ke sa gadon ya zama mai sauƙin kulawa. Don samun sakamako mafi kyau, zaku iya wanke shi a cikin injin ko ku tsaftace shi da injin tsabtace gida mai sauƙi.